Viðtalstími: samkvæmt samkomulagi, hafið samband í tölvupósti.
Alma Rún Kristmannsdóttir (ARK)
Stundakennari
Afreksíþróttasvið
Andrés Bjarnason (ANB)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Anna Kristín Halldórsdóttir (AKH)
Kennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Anton Már Gylfason (AMG)
Áfangastjóri
Skrifstofa
Aron Tómas Haraldsson (ARON)
Kennari
Atli Viðar Jónasson (AVJ)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Ágúst Ingi Friðriksson (ÁIF)
Kennari
Bíltæknibrautir
Ársæll Guðmundsson
Skólameistari
Skrifstofa
Ása Þorkelsdóttir
Safnstýra
Bókasafn
Ásdís Kristinsdóttir (ÁSK)
Kennari
Ásgeir Þorsteinsson (ÁÞ)
Kennari
Bíltæknibrautir
Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir (ÁLA)
Aðstoðarskólameistari / Félags- og forvarnarfulltrúi
Benedikt Bóas Hinriksson
Tækjavörður bíliðngreina
Bíltæknibrautir
Berglind Rúnarsdóttir (BLR)
Kennari
Birgir Örn Guðmundsson (BÖG)
Kennari
Bíltæknibrautir
Birgir Örn Thoroddsen (CURVER)
Kennari
Listnámsbraut
Bjarni Jóhannsson (BJÓ)
Kennari
Afreksíþróttasvið
Bjarni Hannes Kristjánsson (BHK)
Kennari
Bíltæknibrautir
Björgvin Guðleifsson (BG)
Kennari
Bíltæknibrautir
Björn Ágúst Björnsson (BÁB)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Bozena Piekarska
Ræstitæknir
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Bragi Þorfinnsson (BRÞ)
Kennari / Stuðningsfulltrúi
Bryndís Valberg (BIS)
Kennari
Bóknám
Christiaan L.R. van der Valk
Tækjavörður listnáms
Listnámsbraut
Dagný Viggósdóttir
Fulltrúi
Skrifstofa
Dagur Ebenezersson (DEB)
Kennari
Afreksíþróttasvið
Dorota Katarzyna Leus
Ræstitæknir
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Dóra Margrét Sigurðardóttir
Kennari
Sérnámsbraut
Egill Þór Magnússon (EÞM)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Eiríkur Pétur Eiríksson Hjartar (EPE)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Elísabet Jónsdóttir (ELJ)
Stundakennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Ellert Danelíusson (EDAN)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Elvar Smári Jónsson (ESJ)
Kennari
Bíltæknibrautir
Emil Axel Alengaard (EAA)
Stundakennari
Afreksíþróttasvið
Eva Björg Harðardóttir (EBH)
Kennari
Listnámsbraut
Eva Leplat Sigurðsson (EVA)
Kennari
Bóknám
Eydís Rún Arnardóttir
Stuðningsfulltrúi
Sérnámsbraut
Fanney Hrafnsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sérnámsbraut
Flosi Jón Ófeigsson (FJÓ)
Kennari
Listnámsbraut
Gísli Þór Þorkelsson (GÞÞ)
Kennari
Bíltæknibrautir
Guðbjörg Hilmarsdóttir (GUH)
Í leyfi
Listnámsbraut
Guðjón Snæfeld Magnússon (GSM)
Stundakennari
Guðmunda Guðjónsdóttir
Kennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Guðmundur Edgarsson (GED)
Í leyfi
Guðmundur Hermann Salbergsson (GHS)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Guðmundur Elías Knudsen (GEK)
Kennari
Listnámsbraut
Guðný María Jónsdóttir (GMJ)
Sviðsstjóri / Kennari / Félags- og forvarnarfulltrúi
Guðrún Guðjónsdóttir (GGU)
Í leyfi
Guðrún Jóhanna Hallgrímsdóttir (GJH)
Stundakennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Guðrún Sigurðardóttir (GSI)
Kennari
Sérnámsbraut
Gunnar Valur Arason (GVA)
Stundakennari
Afreksíþróttasvið
Gunnar Már Guðmundsson (GUNN)
Stundakennari
Afreksíþróttasvið
Gyða Ólafía Friðbjarnardóttir (GOF)
Kennari
Bíltæknibrautir
Hafrún Eva Arnardóttir (HAF)
Kennari
Halla Karen Kristjánsdóttir (HKK)
Kennari
Afreksíþróttasvið
Halldór Jóhannsson
Kennari
Bíltæknibrautir
Halldór Karl Þórsson (HALL)
Stundakennari
Afreksíþróttasvið
Halldóra Ingvarsdóttir (HAI)
Þroskaþjálfi
Sérnámsbraut
Hanna Björg Vilhjálmsdóttir (HBV)
Kennari
Haraldur Gylfason (HGYLFA)
Deildarstjóri / Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Haraldur Harðarson (HAR)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Helga Kristrún Hjálmarsdóttir (HKH)
Kennari
Listnámsbraut
Hermína Huld Hilmarsdóttir (HHH)
Deildarstjóri / Kennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Hildur M. Einarsdóttir (HME)
Kennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Hjördís Harðardóttir
Ræstingastjóri
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Hreiðar Haraldsson (hreiðar)
Kennari
Afreksíþróttasvið
Hreinn Ágúst Óskarsson (HÁÓ)
Kennari
Bíltæknibrautir
Hrönn Harðardóttir (HHA)
Sviðsstjóri / Kennari
Hrönn Hilmarsdóttir (HRH)
Fóstra mætinga og umsjónar / Kennari
Hörður Harðarson (HÖH)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Hörður Hinriksson (Hörður)
Kennari
Framhaldsskólabraut
Höskuldur Goði Ólason (HGÓ)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Inga Ósk Ásgeirsdóttir (IÓÁ)
Kennari
Inga Jóhannsdóttir (IJÓ)
Í leyfi
Inga Lára Þórisdóttir (ILÞ)
Kennari
Ingibjörg Friðriksdóttir (IFR)
Í leyfi
Listnámsbraut
Ingibjörg Helga Gísladóttir
Ræstitæknir
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Ingvar Birnir Grétarsson (IBG)
Kennari
Bíltæknibrautir
Ingvi Pétursson (INP)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Íris Rut Agnarsdóttir (ÍRA)
Verkefnastjóri innra skipulags iðn- og starfsnáms / Kennari
Bíltæknibrautir
Félagsvirkni- og uppeldissvið
Framhaldsskólabraut
Málm- og véltæknibrautir
Íris Elfa Sigurðardóttir (ÍES)
Kennari / Umsjón með viðhorfskönnunum / Innheimtufulltrúi
Jens Karl Ísfjörð (JKÍ)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Joanna Malgorzata Chojecka
Ræstitæknir
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Jóhann Pálsson (JRP)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Jón Malmquist Guðmundsson (JGU)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Jón Finnur Hansson (JFH)
Kennari
Bóknám
Jónína Steinunn Jónsdóttir (JSJ)
Í leyfi
Jórunn Oddsdóttir
Hjúkrunarfræðingur
Stuðningssvið
Júlíana Garðarsdóttir
Í leyfi
Stuðningssvið
Karen Ösp Birgisdóttir (KÖB)
Kennari
Kristinn Arnar Guðjónsson (KAG)
Kennari
Kristín Þóra Guðbjartsdóttir (KÞG)
Kennari
Listnámsbraut
Kristín María Ingimarsdóttir (KMI)
Kennari
Listnámsbraut
Kristín Birna Jónasdóttir (Kristín)
Náms- og starfsráðgjafi
Stuðningssvið
Kristján Ari Arason (KAA)
Sviðsstjóri / Kennari
Bóknám
Kristveig Halldórsdóttir (KRV)
Í leyfi
Listnámsbraut
Magdalena Szaturska
Ræstitæknir
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Magnea Rannveig Hansdóttir
Fjármálastjóri
Skrifstofa
Magnús Einarsson (MAE)
Kennari
Magnús Már Einarsson (MME)
Stundakennari
Afreksíþróttasvið
Magnús Þór Guðmundsson
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Magnús Hlynur Haraldsson (MHH)
Kennari
Magnús Matthíasson (MAM)
Kennari
Margrét Liv Árnadóttir (MLÁ)
Kennari
María Björk Guðnadóttir (MBG)
Stuðningsfulltrúi
Sérnámsbraut
Marín Björk Jónasdóttir (MARÍN)
Sviðsstjóri / Kennari
Markús G. Sveinbjarnarson (MGS)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Martyna Lozinska (MAL)
Kennari
Móses Helgi Halldórsson (MÓH)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Nicholas Arthur Candy (NAC)
Kennari
Listnámsbraut
Nökkvi Jarl Bjarnason (NJB)
Kennari / Verkefnastjóri erlends samstarfs / Félags- og forvarnarfulltrúi
Olga Lilja Bjarnadóttir
Kennari
Listnámsbraut
Ólafur Gunnar Pétursson (ÓGP)
Deildarstjóri / Kennari
Bíltæknibrautir
Óttar Ólafsson (ÓTÓ)
Kennari
Bóknám
Páll Jakob Malmberg (PJM)
Kennari
Ragnhildur Ragnarsdóttir (RAR)
Kennari
Listnámsbraut
Reynir Már Ásgeirsson (RMÁ)
Kennari
Sandra Hlín Guðmundsdóttir (sandra)
Náms- og starfsráðgjafi
Stuðningssvið
Sesselja Guðbjörg Ragnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sérnámsbraut
Sigfríður Guðný Theódórsdóttir (SGT)
Í leyfi
Sigrún Birna Birnisdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sérnámsbraut
Sigurður Þórir Þorsteinsson (SÞÞ)
Kennari
Sigurjón Geirsson Arnarson (SGA)
Kennari
Bíltæknibrautir
Skarphéðinn Skarphéðinsson (SKS)
Deildarstjóri / Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Soffía Sigurlaug Grímsdóttir (SOFFÍA)
Kennari
Sérnámsbraut
Sólrún Inga Ólafsdóttir (SÓL)
Kennari
Sólveig Pétursdóttir (SPÉ)
Kennari
Bíltæknibrautir
Stefanía Sesselja Hinriksdóttir
Tækjavörður
Málm- og véltæknibrautir
Steinunn Þórdís Árnadóttir
Skjala- og gæðastjóri
Skrifstofa
Sumarliði Jónsson
Rekstrarstjóri fasteigna
Umsjón húsnæðis og ræstinga
Theodór Karlsson (THEO)
Kennari
Sérnámsbraut
Unnur Gísladóttir (UNNUR)
Kennari
Viktor Ingi Ingibergsson (VII)
Kennari
Málm- og véltæknibrautir
Þiðrik Christian Emilsson (ÞKE)
Kennari
Listnámsbraut
Þorbjörg Matthíasdóttir
Fulltrúi / Umsjónarkona nútímastofu / Vefstýra
Skrifstofa
Þorgeir Guðmundsson (Toggi)
Kennari
Listnámsbraut
Þóra Lárusdóttir (ÞÓRA)
Kennari
Þórdís María Aikman (ÞMA)
Verkefnastjóri afreksíþróttasviðs / Kennari
Afreksíþróttasvið
Þórdís Erla Ágústsdóttir (ÞEÁ)
Kennari
Listnámsbraut
Þórdís Anna Hermannsdóttir (ÞAH)
Kennari
Þórdís Helga Ólafsdóttir (ÞHÓ)
Kennari
Þórkatla Þórisdóttir (ÞKÞ)
Stundakennari
Félagsvirkni- og uppeldissvið